T-Shirt za Shingo ya Duara (Round Neck T-Shirt)
Sold by Vivitona Classic Wear StoreTZS 10,000
Ilalal, Dar es Salaam
Shop this product Explore product detailsChoose your options and review delivery in the seller’s store.
TZS 10,000
Ilalal, Dar es Salaam
Shop this product Explore product detailsChoose your options and review delivery in the seller’s store.
T-Shirt za Shingo ya Duara (Round Neck) – "Nineteen 5 Brick Edition"**
Weka mtindo wako wa kishua zaidi na T-shirt hizi kali za Round Neck zenye muundo wa kipekee wa kibiashara na mtaani. Zikiwa zimeundwa kutoa starehe ya hali ya juu na muonekano wa kisasa, ni chaguo bora kwa ajili ya vazi la kila siku.
Sifa Kuu za Bidhaa:
Mchoro wa Kipekee: Zina mchoro wa mfano wa ukuta wa matofali (brick wall graphics) ukiambatana na namba "5" iliyopambwa kwa neno "NINETEEN" kwa juu – muundo unaotoa mchanganyiko wa mtindo wa michezo na streetwear.
Shingo ya Duara (Crew Neck): Shingo thabiti, iliyoshonwa vizuri isiyopoteza umbo wala kulegea hata baada ya kufua mara nyingi.
Kitambaa Laini na cha Uimara: Zimetengenezwa kwa kitambaa laini kinachovuta hewa vizuri, kikikupa utulivu na starehe siku nzima bila kuwasha.
Uchaguzi Mpana wa Rangi:
Nyeusi Klasiki Nyeupe Safi Nyekundu (Red) KaMachungwa (Orange) Pinki Laini (Baby Pink)
Matumizi na Mitindo: Ni kamili kwa mitoko ya kawaida, kukutana na marafiki, au mtoko wa wikendi. Vaa na jinsi (jeans), kaptula au shorts uipendayo pamoja na raba safi ili kukamilisha muonekano wako.
Bonyeza sehemu ya kununua kwenye Add to cart hapo chini kununua na kuweka order ya t-shirt hizi "DEEP"!