Striped Polo T-Shirts
Sold by Vivitona Classic Wear StoreTZS 11,000
Ilalal, Dar es Salaam
Shop this product Explore product detailsChoose your options and review delivery in the seller’s store.
TZS 11,000
Ilalal, Dar es Salaam
Shop this product Explore product detailsChoose your options and review delivery in the seller’s store.
Classic Striped Polo T-Shirts (Quality Designer Wear)
Ongeza Mtindo na Mvuto Kwenye Muonekano Wako wa Kila Siku.
Unatafuta T-shirt ya kola inayokupa muonekano wa kisasa, wa kifahari na wenye mvuto wa pekee? T-shirt hizi za milia (striped polo t-shirts) zimetengenezwa kwa ajili ya mwanaume anayependa kupendeza na kuwa na muonekano nadhifu wakati wote!
Sifa Kuu za Bidhaa:
Kitambaa Laini na Chenye Hewa (Breathable Cotton): Zimetengenezwa kwa kitambaa kizito kiasi na laini kinachopitisha hewa vizuri, kutoa starehe siku nzima hata wakati wa joto. Muundo wa Milia wa Kisasa (Striped Pattern): Muundo wa milia inayovutia pamoja na kola ya rangi moja inayofanya uonekane nadhifu na wa kisasa (smart casual). Nembo ya Kifahari (Designer Logo): Ina logo ndogo iliyosukwa kwa umakini kifuani inayoongeza thamani na ubora wa nguo. Rangi za Kuvutia: Zinapatikana katika rangi tofauti za kupendeza kama vile: Jeusi na Keupe (Classic Black & White) Kijani / Lime Green Pinki / Magenta
Matumizi Mbalimbali: Ni nzuri sana kuvaa na suruali ya jeans, khaki/chinos, au hata kaptula kwa ajili ya mtoko wa wikiendi, mikutano ya kawaida, au mitoko ya jioni na marafiki.
Taarifa za Oda: Aina: Polo T-Shirt (Kola) Saizi: Weka Saizi: M, L, XL, XXL
🚚 Usafirishaji: Tunatuma mikoani kote na kufanya delivery ya haraka ndani ya mji!
📞 Wasiliana Nasi Sasa Kuweka Oda na nunua kwa kubonyeza Add to cart