Acid Wash Jeans
Sold by Vivitona Classic Wear StoreTZS 20,000
Ilalal, Dar es Salaam
Shop this product Explore product detailsChoose your options and review delivery in the seller’s store.
TZS 20,000
Ilalal, Dar es Salaam
Shop this product Explore product detailsChoose your options and review delivery in the seller’s store.
Designer Acid Wash Jeans (Streetwear Style)
Waka na Muonekano wa Kijanja na wa Kisasa!
Unatafuta jeans yenye mtindo wa tofauti, inayovutia na kukufanya uwe wa kipekee popote unapopita? Suruali hizi za jeans za Acid Wash / Washed Black zimeundwa mahususi kwa ajili yako! Zina muundo wa kisasa unaochanganya mtindo wa streetwear na ustadi wa hali ya juu.
Sifa Kuu za Bidhaa:
Mtindo wa Acid Wash: Rangi ya mchanganyiko wa weusi na weupe wa 'acid wash' unaotoa muonekano wa kijanja na wa kipekee sana. Madoido ya Kifahari (LV Branding & Details): Ina nembo za kudariziwa (embroidery) za mtindo wa LV pafasini pamoja na mifuko ya ziada mbele na nyuma inayoongeza mtindo wa kipekee ( cargo/designer style). Mpasuko wa Mtindo (Distressed/Ripped Details): Ina miguso ya mikwaruzo/mipasuko kidogo maeneo ya magotini inayoongeza nakshi za kisasa. Kitambaa Imara & Laini: Denim nzito lakini inayokaa vizuri mwilini na kukupa starehe siku nzima. Matumizi: Ni kamili kwa ajili ya mitoko ya jioni, sherehe za mchana/usiku, matamasha, na mitoko yote ya kawaida (casual/streetwear look).
📌 Taarifa za Oda: Aina: Men's Designer Jeans Muundo: Slim/Regular Fit Saizi: 28, 30, 32, 34, 36, 38
🚚 Usafirishaji: Tunatuma mikoani kote na kufanya delivery ya haraka ndani ya mji!
📞 Wasiliana Nasi Sasa Kuweka Oda na nunua kwa kubonyeza Add to cart