Vintage Acid Wash
Sold by Vivitona Classic Wear StoreTZS 20,000
Ilalal, Dar es Salaam
Shop this product Explore product detailsChoose your options and review delivery in the seller’s store.
TZS 20,000
Ilalal, Dar es Salaam
Shop this product Explore product detailsChoose your options and review delivery in the seller’s store.
Designer Vintage Acid Wash Jeans (Olive/Mustard & Black Tint)
Onyesha Mtindo Wako wa Peke Yake na Muonekano wa Kijanja!
Kama unatafuta suruali ya jeans yenye tofauti kubwa na iliyo tofauti kabisa na suruali za kawaida, hii hapa ni kwa ajili yako! Suruali hizi za jeans zinakuja na rangi ya kipekee ya Vintage Washed (mchanganyiko wa kijani cha mzeituni/njano ya udongo na weusi) pamoja na nakshi za kisasa za streetwear.
Sifa Kuu za Bidhaa:
Rangi na Mtindo wa Kipekee (Vintage Acid Wash): Mchanganyiko wa kipekee wa rangi za udongo/dhahabu iliyofia na weusi unaoipatia muonekano wa kisasa na wa kifahari (vintage streetwear look).
Nakshi za Mpasuko (Distressed & Patchwork): Ina mpasuko wa kisasa wa gotini wenye kitambaa kwa ndani pamoja na kudariziwa kwa nembo ya mtindo wa designer (D&G style logo) pafasini na mifukoni. Mifuko ya Ziada na Detailing: Ina mifuko iliyoundwa kwa ustadi wa hali ya juu na vifungo imara vinavyoongeza nakshi zaidi. Kitambaa Imara & Chenye Flexibility:Denim nzito, imara na yenye uwezo wa kudumu kwa muda mrefu huku ikiwa laini mwilini.
Matumizi: Ni kamili kwa ajili ya mitoko ya jioni, matamasha, sherehe za kawaida, na kupiga picha Kali (photoshoots). Inaendana sana na T-shirt nyeusi, nyeupe, au vest pamoja na viatu vya sneakers.
📌 Taarifa za Oda: Aina: Men's Streetwear / Designer Jeans Muundo: Slim Fit Saizi:28, 30, 32, 34, 36, 38]
🚚 Usafirishaji: Tunatuma mikoani kote na kufanya delivery ya haraka ndani ya mji!
📞 Wasiliana Nasi Sasa Kuweka Oda na nunua kwa kubonyeza Add to cart