Vifaranga vya Kuku wa Kienyeji
Sold by MAYOTE FARMTZS 0
Temeke, Dar es Salaam
Shop this product Explore product detailsChoose your options and review delivery in the seller’s store.
TZS 0
Temeke, Dar es Salaam
Shop this product Explore product detailsChoose your options and review delivery in the seller’s store.
Vifaranga vya Kuku wa Kienyeji Bora | Mayote Kuku Farm
Unaota kuwa na mradi mkubwa wa kuku au kufikisha kundi la kuku 100+? Kila mradi mkubwa na wenye mafanikio huanza na hatua moja ndogo lakini sahihi—kuchagua vifaranga bora na vyenye afya.
Katika Mayote Kuku Farm, tunakupa fursa ya kuanza na kupanua ufugaji wako kwa kukupa vifaranga vya kuku wa kienyeji vilivyoboreshwa na vyenye ubora wa hali ya juu.
Sifa na Faida Kuu:
Afya na Uimara: Vifaranga vimechanjwa na kuhudumiwa vizuri ili kuhakikisha vina kinga imara dhidi ya magonjwa na uwiano mzuri wa ukuaji.
Oda kulingana na Mahitaji: Tunahudumia oda zote, kuanzia vifaranga 20, 50, hadi idadi yoyote kubwa unayohitaji.
Kuku wa Kienyeji Bora: Wanakua haraka, wana nyama yenye ladha ya asili, na wanafaa kwa ajili ya biashara ya nyama au mayai.
Ufugaji Wenye Tija: Tunakupa ushauri wa kitaalamu na mwongozo wa jinsi ya kuwalea vizuri kuanzia siku ya kwanza.
Anza Kujenga Kundi Lako Leo! Usisubiri tena—badili ndoto yako kuwa uwekezaji halisi leo.
Wasiliana Nasi:
Simu / WhatsApp: 0689 563 398 | 0755 025 660
Mayote Kuku Farm — Wauzaji wa vifaranga vya KUKU wa kienyeji.