Skip to product
Connecting you to businesses across Tanzania
Angaza Directory Logo Angaza DirectoryDiscover. Connect. Grow.
Product galleryTake a closer look
Manufacturing

Mashine ya Kuchanganya Karanga za Mayai (Peanut Coating & Mixing Machine)

Product price

TZS 0

AvailabilityOn request
Minimum order1 unit(s)

Ilala, Dar es Salaam

Shop this product Explore product details

Choose your options and review delivery in the seller’s store.

A closer look

About this product

Boresha na kurahisisha uzalishaji wa karanga za mayai (coated peanuts) kwa kutumia Mashine ya Kuchanganya Karanga za Mayai.

Mashine hii ya kisasa imebuniwa maalum ili kusaidia wajasiriamali kuchanganya karanga, mayai, na unga kwa usawa na kwa kasi kubwa bila kuvunja karanga wala kutumia nguvu nyingi za mikono.

Sifa Kuu (Key Features):Uwezo wa Kazi: Ina uwezo wa kuchanganya karanga kilo 4 hadi 9 kwa awamu moja (batch), unaokidhi vyema mahitaji ya uzalishaji.

Ubora wa Hali ya Juu: Imetengenezwa kwa chuma cha stainless steel cha kiwango cha juu kinachohakikisha usafi, usalama wa chakula, na uimara wa muda mrefu.

Ufanisi Wa Hali ya Juu: Mfumo wake wa mzunguko wa kileo unahakikisha mchanganyiko wa mayai na unga unagusa kila karanga kwa usawa kabisa.

Muundo wa Kisasa na Rahisi: Ni rahisi kuitumia, kuisafisha, na kuiongoza wakati wa kazi.Faida za Bidhaa Hii:Matokeo Yaliyosawa na ya Kibiashara: Inahakikisha kila karanga inapata safu nzuri na sawa ya mchanganyiko wa mayai na unga kwa ajili ya muonekano wa kuvutia sokoni.

Inaokoa Muda na Nguvu: Inapunguza muda na kazi ngumu ya kuchanganya kwa mikono, hivyo kukusaidia kuongeza uzalishaji kwa muda mfupi.

Usafi wa Hali ya Juu: Ujenzi wa stainless steel unahakikisha viwango vya juu vya usafi vinadumishwa wakati wote wa uzalishaji. Mawasiliano na Oda:Nambari ya Simu: 0756970030 Mahali: SIDO Vingunguti, Dar es Salaam

Product reference
ANGAZA-PRODUCT-330
Category
Manufacturing
Location
Ilala, Dar es Salaam
Keep it close. Pass it on.

Share this product

Scan the QR code to open this product, or download its QR code and barcode for easy sharing.

More from MIRADI NA UBINIFU/TANZANIA DEHYDRATORS AND MACHINERIES
Report this product